38.6 C
Patiāla
Monday, June 24, 2024

ਮਨੀਪੁਰ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ‘ਖੋਜ ਅਪਰੇਸ਼ਨ’ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪਾਉਣ ’ਤੇ ਅਸਾਮ ਰਾਈਫਲਜ਼ ਖਿਲਾਫ ਐਫਆਈਆਰ

Must read


ਇੰਫਾਲ, 8 ਅਗਸਤ

ਮਨੀਪੁਰ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੋ ਸਮੂਹਾਂ ਦਰਮਿਆਨ ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸਾਮ ਰਾਈਫਲਜ਼ ’ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਐਫਆਈਆਰ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਸਾਮ ਰਾਈਫਲਜ਼ ਕੁਕੀ ਅਤੇ ਮੈਤੇਈ ਖੇਤਰਾਂ ਦਰਮਿਆਨ ਬਫਰ ਜ਼ੋਨਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਹੈੱਡਕੁਆਰਟਰ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਹ ਐਫਆਈਆਰ 5 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਸੀ ਕਿ ਅਸਾਮ ਰਾਈਫਲਜ਼ ਨੇ ਬਿਸ਼ਨੂਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਕਵਾਕਤਾ ਗੋਠੋਲ ਰੋਡ ’ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਹਨਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਐਫਆਈਆਰ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਸਾਮ ਰਾਈਫਲਜ਼ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀਸ ਕੁਕੀ ਅਤਿਵਾਦੀਆਂ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ।News Source link

- Advertisement -

More articles

- Advertisement -

Latest article