10.8 C
Patiāla
Wednesday, February 21, 2024

ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦੀ ਫਿਲਮ 'ਵਰਜਿਨ ਭਾਨੂਪ੍ਰਿਆ' ਵੀ OTT 'ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਰਿਲੀਜ਼

Must read


ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਾਲੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਵਰਜਿਨ ਭਾਨੂਪ੍ਰਿਆ’ ਓਟੀਟੀ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਮਹਿੰਦਰ ਧਾਰੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਅਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸਿੱਧੇ ਓਟੀਟੀ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਓਟੀਟੀ ਤੋਂ ਹੀ ਮਾਲੀਆ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਥੀਏਟਰ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਚ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਇਕ ਚੰਗਾ ਵਿਕਲਪ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।”

 

‘ਵਰਜਿਲ ਭਾਨੂਪ੍ਰਿਆ’ ਵਿੱਚ ਗੌਤਮ ਗੁਲਾਟੀ, ਅਰਚਨਾ ਪੂਰਨ ਸਿੰਘ, ਡੇਲਨਾਜ਼ ਇਰਾਨੀ, ਰਾਜੀਵ ਗੁਪਤਾ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਜੇਂਦਰ ਕਾਲਾ, ਨਿੱਕੀ ਅਨੇਜਾ ਵਾਲੀਆ ਅਤੇ ਰੁਮਾਨਾ ਮੋਲਾ ਵੀ ਹਨ।

 

ਉਰਵਸ਼ੀ ਦੁਆਰਾ ਨਿਭਾਈ ਗਈ ਭਾਨੂਪ੍ਰਿਆ ਇੱਕ ਕਾਲਜ ਜਾ ਰਹੀ ਰੂੜ੍ਹੀਵਾਦੀ ਲੜਕੀ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਕੁਆਰਾਪਨ ਗੁਆਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਸੋਚਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਚ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਆਸਾਨ ਕੰਮ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਵਿਅਰਥ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਦੱਸਣ ਵਾਲੇ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਇਕ ਅਸੰਭਵ ਕਾਰਜ ਹੈ ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਜੀਵਨ ਚ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਵਾਪਰੇਗਾ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਫਿਲਮ ਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

 

ਅਜੈ ਲੋਹਾਨ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਚ ਬਣੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਹਨਵੰਤ ਖੱਤਰੀ ਅਤੇ ਲਲਿਤ ਕੀਰੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਹੈ।

News Source link

- Advertisement -

More articles

- Advertisement -

Latest article